bình giấm nhỏ

  • Reads 220,879
  • Votes 6,860
  • Parts 61

Complete, First published Sep 03, 2021

Bạn đang xem: bình giấm nhỏ

Table of contents

  • Thu, Sep 30, 2021

  • Fri, Oct 1, 2021

  • 💗Chương 2 : "Phải bắt được anh ấy"💗

    Fri, Oct 1, 2021

  • 💗Chương 3 : "Anh biết em ko nỡ"💗

    Fri, Oct 1, 2021

  • 💗Chương 4 : "Ai bảo giờ đây tất cả chúng ta chẳng với mối quan hệ gì"💗

    Mon, Oct 4, 2021

  • 💗Chương 5 : "Chỉ là cái của quý thôi, không tồn tại thì ko có"💗

    Thu, Oct 7, 2021

  • 💗Chương 6 : "Để 'chim nhỏ' về tổ💗

    Fri, Oct 8, 2021

  • 💗Chương 7 : 'Em trai' của anh ấy ngóng ko nổi!💗

    Mon, Oct 11, 2021

  • 💗Chương 8 : "Chúng tao chính thức kể từ đâu đây?"💗

    Wed, Oct 13, 2021

  • 💗Chương 9 : "Dựa vô em là phu nhân anh"💗

    Fri, Oct 15, 2021

  • 💗Chương 10 : "Đừng nhằm anh lo phiền lắng"💗

    Mon, Oct 18, 2021

  • 💗Chương 11 : "Chào buổi sáng sớm, tè công chúa của anh" 💗

    Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • 💗Chương 12 : "Buổi tối cho tới điểm em ăn cơm trắng đi"💗

    Fri, Oct 22, 2021

  • 💗Chương 13: "Em sẽ không còn nhường nhịn anh ấy mang lại chị đâu"💗

    Mon, Oct 25, 2021

  • 💗Chương 14 : "Sinh nhỏ bé con!"💗

    Wed, Oct 27, 2021

  • 💗Chương 15 : "Đến trên đây nhằm anh ôm một cái"💗

    Fri, Oct 29, 2021

  • 💗Chương 16 : "Hiện bên trên em đang được ở trước cửa ngõ ngôi nhà anh"💗

    Mon, Nov 1, 2021

  • 💗Chương 17 : "Đêm ni anh còn quay trở lại không?"💗

    Wed, Nov 3, 2021

  • 💗Chương 18 : "Anh tráng lệ một chút!"💗

    Fri, Nov 5, 2021

  • 💗Chương 19 : "Sao anh còn thảm rộng lớn đối với em thế này?"💗

    Mon, Nov 8, 2021

  • 💗Chương đôi mươi : "Dù với rời khỏi sao thì con cái vẫn đứng ở kề bên anh ấy"💗

    Wed, Nov 10, 2021

  • 💗Chương 21 : "Thi Nhiêu cần thiết cho tới vậy?"💗

    Fri, Nov 12, 2021

  • 💗Chương 22 : "Có bận cũng cần coi em mới mẻ rất có thể ngủ được"💗

    Fri, Nov 12, 2021

  • 💗Chương 23 : "Một người con bất hiếu chứ không cần cần là loại ngốc"💗

    Fri, Nov 19, 2021

  • 💗Chương 24 : "Bình giấm ngôi nhà ai sập thế kia?"💗

    Mon, Nov 22, 2021

  • 💗Chương 25 : "Bởi vì như thế Lúc lưu giữ bằng hữu tiếp tục ngủ ko được"💗

    Wed, Nov 24, 2021

  • 💗Chương 26 : "Ông - xã?"💗

    Mon, Nov 29, 2021

  • 💗Chương 27 : "Một ngôi nhà tứ người?"💗

    Thu, Dec 2, 2021

  • 💗Chương 28 : "Muốn mua sắm đồ vật gi thì trình bày trực tiếp, anh mua sắm mang lại em"💗

    Wed, Dec 8, 2021

  • 💗Chương 29 : "Anh với ở đâu ko xứng với em hả?"💗

    Tue, Dec 14, 2021

  • 💗Chương 30 : "Chúng tao còn thời hạn cả đời nhằm coi sao" 💗

    Xem thêm: ai là ai của ai

    Sun, Dec 19, 2021

  • 💗Chương 31 : "Một phế truất vật không tồn tại tư cơ hội thủ thỉ với tôi"💗

    Tue, Dec 28, 2021

  • 💗Chương 32 : "Chị điên rồi à, em ko hát!"💗

    Sun, Jan 2, 2022

  • 💗Chương 33 : "Đêm ni anh với về ngôi nhà không?"💗

    Mon, Jan 24, 2022

  • 💗Chương 34 : "Cô ấy vĩnh viễn là 1 trong những đứa nhỏ bé ko Chịu lớn"💗

    Mon, Feb 21, 2022

  • 💗Chương 35 : "Để anh ấy thực hiện thái giám xuyên suốt đời"💗

    Mon, Mar 7, 2022

  • 💗Chương 36 : "Trong đầu em còn dám nghĩ về cho tới chàng trai khác?"💗

    Tue, Mar 15, 2022

  • 💗Chương 37 : "Một kẻ điên thôi, em tiếp tục giải quyết và xử lý anh ta"💗

    Sun, Mar đôi mươi, 2022

  • 💗Chương 38 : "Có cần con cái kinh thằng nhỏ bé sẽ ảnh hưởng người không giống mang đi không?"💗

    Sun, Mar 27, 2022

  • 💗Chương 39 : "Vừa rồi là anh ko chất lượng, chớ đi!"💗

    Sat, Apr 2, 2022

  • 💗Chương 40 : "Kiếp sau anh còn mong muốn mò mẫm em nhằm thực hiện phu nhân anh"💗

    Thu, Apr 7, 2022

  • 💗Chương 41 : "A! Anh chớ gặm tuy nhiên...."💗

    Tue, Apr 12, 2022

  • 💗Chương 42 : "Em đành lòng vứt anh ở trong nhà 1 mình sao?"💗

    Tue, Apr 19, 2022

  • 💗Chương 43 : "Trước mặt mày bằng hữu ko cần thiết cố mạnh mẽ"💗

    Sat, Apr 30, 2022

  • 💗Chương 44 : Hai người rất có thể 'gạo nấu nướng trở nên cơm'💗

    Sat, May 7, 2022

  • 💗Chương 45 : "Làm sao? Giấu người nên kinh em thấy?"💗

    Fri, May 13, 2022

  • 💗Chương 46 : "Ai trình bày buổi ngày thì ko thể?💗

    Thu, May 19, 2022

  • 💗Chương 47 : "Những người người yêu thích cơ của em với đoán rời khỏi anh là ai không?"💗

    Fri, May 27, 2022

  • 💗Chương 48 : "Anh tiếp tục sẵn sàng plan gì rồi?"💗

    Tue, Jun 7, 2022

  • 💗Chương 49 : "Không cần em ở nằm trong anh, tuy nhiên là anh ở nằm trong em"💗

    Sun, Jul 17, 2022

  • 💗Chương 50 : "Đời này, em là cô nàng độc nhất anh mong muốn cưới thực hiện vợ"💗

    Sun, Jul 31, 2022

  • 💗Chương 51 : "Em không dễ chịu, anh ôm em chút đi"💗

    Sat, Aug 27, 2022

  • 💗Chương 52 : "Em mong muốn cút hóng chuyện?"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 53 : "Sao anh cảm nhận thấy một ngày dài em đều ao ước anh tiếp tục phạm sai lầm đáng tiếc nhỉ?"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 54 : "Khâu gia xẩy ra chuyện rồi"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 55 : "Em tương đối đầy đủ ngược, cũng không thích ngược người khác"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 56 : "Làm người không nên vượt lên trên tham lam lam"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 57 : Bà trên đây quí, những người dân quản ngại được chắc?💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 58 : "Hôm ni nếu như em khước từ thì chớ mơ tách ngoài điểm này"💗

    Fri, May 26, 2023

  • 💗Chương 59 : "Một mon, ko cần một tuần, càng ko cần một ngày đâu!"💗

    Xem thêm: nghe truyện cười

    Fri, May 26, 2023

  • Fri, May 26, 2023

💗Thể loại : Ngôn Tình, Hiện Đại, Giới Giải Trí, Thanh Mai Trúc Mã, Hào Môn Gia Thế, Ngọt Sủng, Hài Hước, HE💗
    
    💗Độ lâu năm : 60 chương💗
    
    💗Editor : Du Du💗
    
    💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗💗
    
    💗Nguồn cv : wiki💗
    
    💗Truyện edit chưa tồn tại sự được chấp nhận của người sáng tác, chỉ đăng độc nhất bên trên Wattpad, kỳ vọng quý khách phát âm chủ yếu công ty nhằm cỗ vũ editor💗

#1sủngngọt